VinFast VF2

Phiên bảnGiá bán mới
VF2178.600.000đ

VinFast VF2 Khuyến mãi 09/2026

Chính sách giá bán mới VinFast VF2 chỉ từ 178.600.000đ.

Tặng Voucher giảm tiền mặt trị giá 6.000.000đ.

VinFast VF2 sẵn kho giao ngay tại VinFast TP. HCM.

Giảm 5% MSRP trị giá , áp dụng CAND & QDND.

Sở hữu xe xăng Fadil, Lux A & SA được giảm đến 80.000.000đ.

Ưu đãi 0% lệ phí trước bạ, tiết kiệm thêm 10% chi phí lăn bánh.

Gia hạn miễn phí sạc Pin đến hết ngày 10/02/2029.

Bảo hành 7 năm hoặc 160.000 km. Bảo hành Pin đến 8 năm.

Hỗ trợ duyệt hồ sơ mua xe VinFast VF2 trả góp 100% trả trước 0 đồng.

Ân hạn nợ gốc 3 tháng và hỗ trợ toàn bộ lãi suất trong 1 năm đầu.

Trả góp trả trước 30.00.000đ. Vay đến 100% trả trước 0đ.

Tặng phim cách nhiệt + Tặng camera hành trình + Tặng thảm lót sàn…

VinFast TP. HCM

Báo giá VinFast VF2 tốt nhất thị trường:

Hotline (7:00 – 20:00)
Nhắn tin Zalo (24/24)

VinFast VF2 lăn bánh 09/2026

Nhập họ và tên
Fill out this field
Nhập số điện thoại
Fill out this field
Chọn khu vực
Select an option
Hình thức thanh toán
Select an option